*3NTPHue(2007-2011)
Bạn phải đăng kí/đăng nhập để có thể tham gia post bài trong diễn đàn!

Join the forum, it's quick and easy

*3NTPHue(2007-2011)
Bạn phải đăng kí/đăng nhập để có thể tham gia post bài trong diễn đàn!
*3NTPHue(2007-2011)
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào đón mọi người đến với tập thể *3 Nguyễn Tri Phương,Huế!

Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» 9\3 Mô đâu hết rồi!!!!!!!!!
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeSat Dec 31, 2011 3:10 pm by trumhoLe

» Ảnh mình tự làm! Không được đẹp lắm...
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeTue Aug 16, 2011 9:41 pm by Admin

» Game For Fun
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeThu Aug 11, 2011 8:28 am by Gia Cát Võ Hầu Khổng Minh

» Ch0n. 1 ...tr0ng 2
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeSun Aug 07, 2011 1:37 pm by Gia Cát Võ Hầu Khổng Minh

» CHÀO TRỞ LẠI.......
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeThu Aug 04, 2011 1:43 pm by Gia Cát Võ Hầu Khổng Minh

» nhạc đc post bởi AD
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeMon Aug 01, 2011 9:58 pm by Admin

» Bạn thích nhân vật nào nhất trong Tam Quốc Chí
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeMon Aug 01, 2011 8:08 am by Gia Cát Võ Hầu Khổng Minh

» Học bơi!!!!!!!!!!!!!!!
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeSun Jul 31, 2011 9:04 pm by thuyhanh_tran82

» anh big bang choi vuj
Yêu làm chi cho khổ hả bây? I_icon_minitimeTue Jul 26, 2011 7:07 am by Gia Cát Võ Hầu Khổng Minh

Affiliates
free forum

You are not connected. Please login or register

Yêu làm chi cho khổ hả bây?

thuytien290596
mimi_alpha16
Gia Cát Võ Hầu Khổng Minh
hot_mit_17396
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Yêu làm chi cho khổ hả bây? Fri Apr 29, 2011 10:26 am

hot_mit_17396

hot_mit_17396
Mẫu giáo
Mẫu giáo

Tình hình là t mới bị 7 love,khóc mù 2 con mắt lun.T thề lun, từ đây lên đến đại học t k dám iu ai hết.T k tin đứa con trai mô hết nữa, t sợ zồi.Đứa mô cũng đểu như nhau.Yêu làm chi hả bey, Chợt iu để zồi ôm lấy nỗi đau ấy, chợt iu để zồi tan nát 1 trái tim,chợt yêu để zồi nước mắt lăn trên đôi má ai kia.Đôi lúc muốn nước mắt vào chảy ngược vào tim, dù nó khiến trái tim t đau kinh khủng, nhói kinh khủng...., rát kinh khủng.Nhưng mà có lẽ nên khóc thì tốt hơn, fải k bey?Đứa mô bị như t thì cứ khóc đi, khóc nhìu zô, để nước mắt cuốn đi nỗi đau ấy.CHỦ NGHĨA ĐỘC THÂN MUÔN NĂM

"Chiều dần buông, nó thả hồn mình vào dòng người qua lại, ly cà phê bốc khói nghi ngút h đã nguội đi.Nó buông tiếng thờ dài, đút tay vào túi áo, lạnh quá! Lạnh đến kinh khủng, cái lạnh bao quanh nó, thấm vào cơ thể nó và khiến trái tim nó cũng băng giá.Dòng người đan vào nhau như mắc cửi, cuộc sống tấp nập ồn ào nên k ai nhận ra đang có 1 ng đang dừng lại giữa dòng đời.Nó cứ ngồi đó, vô cảm, 2 dòng nước mắt tuông rơi.Đường vắng dần và đã đến lúc phải về, nó cần phải hoàn thành bài tập cho ngày hôm sau.Nó đứng dậy, gạt dòng nước mắt:" 1 2 3 cười".Nó bước ra khỏi quán cà phê, gió ùa vào nó, nó hà hơi vào tay để cảm thấy ấm hơn dù chỉ 1 chút.Nó bước đi,k ngẩng đầu lên, vì nó k muốn đối mặt vs cuộc sống hiện tại, mệt mỏi, nó muốn chết.Và nó đã nhìn thấy...1 bóng người in xuống mặt đất, rất quen....tim nó nhói đau....NÓ dừng lại, cái bóng đó...của 1 ng.....một cảm xúc k thể gọi tên ùa vào nó, vui? buồn? hay đau khổ?bên cạnh đó là 1 cái bóng khác...anh đã có.....zồi ư?Vì vậy mà bỏ nó ư?Anh dừng lại trước mặt nó.Xin đừng, cứ đi đi, đừng dừng lại, em xin anh, em đau như vậy là quá đủ, em k muốn đau nữa.Nó ngẩng đầu lên, nở 1 nụ cười, nó phải công nhận mình đóng kịch rất tốt.Anh nhìn nó, nó nhìn anh.Dường như anh muốn nói cái gì đó nhưng lại thôi, anh chỉ gật gật đầu, mỉm cười đáp trả lại nó.Khuôn mặt đó, đôi mắt đó, sao h đây xa lạ đến thế?.....trái tim nó bật khóc. và rồi cả 2 cùng bước đi, về 2 phía khác nhau và tưởng chừng như k bao h gặp lại nữa.Anh đã có người khác, người mang lại hạnh phúc cho anh hơn nó.Nó bước đi lòng nhói đau.Nó tự hỏi anh còn có nhớ nó k? anh để lại trong tim anh 1 chút hình bóng của nó k? Nó tự hỏi anh có từng iu nó không?Nó muốn cười, cười thật nhiều để zồi khi ở lại 1 mình trong không gian cô quạnh ấy, nó có thể khóc, khóc để có thể quên anh.Có lẽ anh toàn để lại cho nó nỗi đau, nỗi đau không bao h phai nên nó k thể quên đc anh.phải vậy không?Tại sao anh lại ác như vây? Tại sao lại chia tay? Tại sao ng đi bên anh k phải là em? tại sao chứ? anh hãy nói đi.Tại sao k phải là em?Em iu anh mà, xin đừng đối xử vs em như vậy.Anh bảo rằng:" k muốn thấy em khóc" và h đây anh đang khiến cho 2 dòng nước mắt em tuông rơi.Thà k bắt đầu để h k thấy đau.Em hối hận vì yêu anh, anh có biết không.Chính anh mà em phải đau, chính anh mà em phải khóc.Tại sao chứ?Em từng nghĩ rằng em đã quên anh nhưng vẫn ko thể, tại sao chứ?Anh là cái gì chứ.Xin bước ra khỏi trái tim em đi.Xin anh đấy.Em vẫn nghĩ rằng anh đã đi nhưng anh vẫn ở đó, trong trái tim em.Đến bao h em mới quên đc anh? Đến bao h nỗi đau mới bớt nhói?Đến bao h em có thể coi anh là bạn?em tự hỏi đã bao h anh hối hận vì đã làm em đau? đã bao h anh nhớ đến em dù là 1 phút thoáng qua?đã bao h chưa hả anh.Cứ đi, đừng quay lui anh nhé.Nếu k em sẽ chạy đến ôm chầm lấy anh mất.Cứ đi bên ng ấy và hạnh phúc anh nhé.Em yêu anh!"

2Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Fri Apr 29, 2011 3:54 pm

Đại Học
Đại Học

hot_mit_17396 đã viết:Tình hình là t mới bị 7 love,khóc mù 2 con mắt lun.T thề lun, từ đây lên đến đại học t k dám iu ai hết.T k tin đứa con trai mô hết nữa, t sợ zồi.Đứa mô cũng đểu như nhau.Yêu làm chi hả bey, Chợt iu để zồi ôm lấy nỗi đau ấy, chợt iu để zồi tan nát 1 trái tim,chợt yêu để zồi nước mắt lăn trên đôi má ai kia.Đôi lúc muốn nước mắt vào chảy ngược vào tim, dù nó khiến trái tim t đau kinh khủng, nhói kinh khủng...., rát kinh khủng.Nhưng mà có lẽ nên khóc thì tốt hơn, fải k bey?Đứa mô bị như t thì cứ khóc đi, khóc nhìu zô, để nước mắt cuốn đi nỗi đau ấy.CHỦ NGHĨA ĐỘC THÂN MUÔN NĂM

"Chiều dần buông, nó thả hồn mình vào dòng người qua lại, ly cà phê bốc khói nghi ngút h đã nguội đi.Nó buông tiếng thờ dài, đút tay vào túi áo, lạnh quá! Lạnh đến kinh khủng, cái lạnh bao quanh nó, thấm vào cơ thể nó và khiến trái tim nó cũng băng giá.Dòng người đan vào nhau như mắc cửi, cuộc sống tấp nập ồn ào nên k ai nhận ra đang có 1 ng đang dừng lại giữa dòng đời.Nó cứ ngồi đó, vô cảm, 2 dòng nước mắt tuông rơi.Đường vắng dần và đã đến lúc phải về, nó cần phải hoàn thành bài tập cho ngày hôm sau.Nó đứng dậy, gạt dòng nước mắt:" 1 2 3 cười".Nó bước ra khỏi quán cà phê, gió ùa vào nó, nó hà hơi vào tay để cảm thấy ấm hơn dù chỉ 1 chút.Nó bước đi,k ngẩng đầu lên, vì nó k muốn đối mặt vs cuộc sống hiện tại, mệt mỏi, nó muốn chết.Và nó đã nhìn thấy...1 bóng người in xuống mặt đất, rất quen....tim nó nhói đau....NÓ dừng lại, cái bóng đó...của 1 ng.....một cảm xúc k thể gọi tên ùa vào nó, vui? buồn? hay đau khổ?bên cạnh đó là 1 cái bóng khác...anh đã có.....zồi ư?Vì vậy mà bỏ nó ư?Anh dừng lại trước mặt nó.Xin đừng, cứ đi đi, đừng dừng lại, em xin anh, em đau như vậy là quá đủ, em k muốn đau nữa.Nó ngẩng đầu lên, nở 1 nụ cười, nó phải công nhận mình đóng kịch rất tốt.Anh nhìn nó, nó nhìn anh.Dường như anh muốn nói cái gì đó nhưng lại thôi, anh chỉ gật gật đầu, mỉm cười đáp trả lại nó.Khuôn mặt đó, đôi mắt đó, sao h đây xa lạ đến thế?.....trái tim nó bật khóc. và rồi cả 2 cùng bước đi, về 2 phía khác nhau và tưởng chừng như k bao h gặp lại nữa.Anh đã có người khác, người mang lại hạnh phúc cho anh hơn nó.Nó bước đi lòng nhói đau.Nó tự hỏi anh còn có nhớ nó k? anh để lại trong tim anh 1 chút hình bóng của nó k? Nó tự hỏi anh có từng iu nó không?Nó muốn cười, cười thật nhiều để zồi khi ở lại 1 mình trong không gian cô quạnh ấy, nó có thể khóc, khóc để có thể quên anh.Có lẽ anh toàn để lại cho nó nỗi đau, nỗi đau không bao h phai nên nó k thể quên đc anh.phải vậy không?Tại sao anh lại ác như vây? Tại sao lại chia tay? Tại sao ng đi bên anh k phải là em? tại sao chứ? anh hãy nói đi.Tại sao k phải là em?Em iu anh mà, xin đừng đối xử vs em như vậy.Anh bảo rằng:" k muốn thấy em khóc" và h đây anh đang khiến cho 2 dòng nước mắt em tuông rơi.Thà k bắt đầu để h k thấy đau.Em hối hận vì yêu anh, anh có biết không.Chính anh mà em phải đau, chính anh mà em phải khóc.Tại sao chứ?Em từng nghĩ rằng em đã quên anh nhưng vẫn ko thể, tại sao chứ?Anh là cái gì chứ.Xin bước ra khỏi trái tim em đi.Xin anh đấy.Em vẫn nghĩ rằng anh đã đi nhưng anh vẫn ở đó, trong trái tim em.Đến bao h em mới quên đc anh? Đến bao h nỗi đau mới bớt nhói?Đến bao h em có thể coi anh là bạn?em tự hỏi đã bao h anh hối hận vì đã làm em đau? đã bao h anh nhớ đến em dù là 1 phút thoáng qua?đã bao h chưa hả anh.Cứ đi, đừng quay lui anh nhé.Nếu k em sẽ chạy đến ôm chầm lấy anh mất.Cứ đi bên ng ấy và hạnh phúc anh nhé.Em yêu anh!"
Mít ghê chưa Có khiếu viết truyện đó :lol!: :lol!:

https://93ntp.forumvi.com/

3Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty lớn hết rùi bây ơi!!! Fri Apr 29, 2011 4:00 pm

mimi_alpha16

mimi_alpha16
Trung học CS
Trung học CS

trời ơi, tau thấy đúng là tụi mình lớn hết cả rùi!!! tới cả như con mít mà cg đã có BF, tới cả thg Hiếu mà cg có GF nữa,...tau thấy tụi lớp mình lớn hết cả rùi.....bởi rứa,tụi bây đg bùn chi cả,1 lần vấp ngã là 1 lần kinh nghiệm mà!!!
mít ơi, mi chả ướt tí mô cả, có mít ướt nhưng cg có mít ráo mà!!!
hội chị em phụ nữ, sayohhhhh

4Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Sat Apr 30, 2011 7:01 am

Đại Học
Đại Học

mimi_alpha16 đã viết:trời ơi, tau thấy đúng là tụi mình lớn hết cả rùi!!! tới cả như con mít mà cg đã có BF, tới cả thg Hiếu mà cg có GF nữa,...tau thấy tụi lớp mình lớn hết cả rùi.....bởi rứa,tụi bây đg bùn chi cả,1 lần vấp ngã là 1 lần kinh nghiệm mà!!!
Mi ở Hội PD mà phụ nữ hồi nào chứ - trong danh sách Hội phụ nữ của Thúy Anh làm chi có tên mi

https://93ntp.forumvi.com/

5Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Sat Apr 30, 2011 7:14 pm

mimi_alpha16

mimi_alpha16
Trung học CS
Trung học CS

S.M.Ballad-Sticker đã viết:
mimi_alpha16 đã viết:trời ơi, tau thấy đúng là tụi mình lớn hết cả rùi!!! tới cả như con mít mà cg đã có BF, tới cả thg Hiếu mà cg có GF nữa,...tau thấy tụi lớp mình lớn hết cả rùi.....bởi rứa,tụi bây đg bùn chi cả,1 lần vấp ngã là 1 lần kinh nghiệm mà!!!
Mi ở Hội PD mà phụ nữ hồi nào chứ - trong danh sách Hội phụ nữ của Thúy Anh làm chi có tên mi
đồ Bảo Vệ!!!tau ở 2 hội ko đc à????đằg mô thỳ đây cg là hội độc thân mà!!!vs lại,tụi bây liên minh xmen-spam đc thỳ hội phụ nữ cg có mối quan hệ mật thiết vs hội PD thui!!! xí!!!!

6Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Sat Apr 30, 2011 7:59 pm

thuytien290596

thuytien290596
Tiểu học
Tiểu học

sax PD vs phụ nữ có quan hệ ak ???? :shock: :shock: :shock:

7Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Sun May 01, 2011 8:18 am

kpro_kut3

kpro_kut3
Mẫu giáo
Mẫu giáo

yêu là khổ mà không yêu là lổ thà lổ còn hơn khổ :D . thật ra yêu cũng không khổ lắm chỉ khổ đoạn bị đá hay 7 love thui, :lol: :lol: còn lúc đang yêu thì hạnh phúc mà

8Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Sun May 01, 2011 8:22 am

Developer

Developer
Admin

mi là Bao Đen Thui (Bao Da Trâu) àk

http://onlybigbang.wordpress.com

9Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Mon May 02, 2011 8:26 am

kpro_kut3

kpro_kut3
Mẫu giáo
Mẫu giáo

[quote="Admin4rum"]mi là Bao Đen Thui (Bao Da Trâu) àk[/quo

ko bit' mà chak ko pai

10Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Wed Jun 29, 2011 9:05 pm

hieu_trantrung25

hieu_trantrung25
Trung học CS
Trung học CS

Tau đề nghị kon Nhã nói lại ,tau chưa có GF như mi nói ah nghe và tau cũng chưa có ý định muốn có.Tau chỉ mới mến thôi,và tau mến nhiều người,chỉ cần ai tốt với tau là tau mến thôi.Đừng hiểu nhầm.MÀ N.Anh này,tau bk mi bùn nhưng mi đừng vơ cả đám rứa, đâu phải tk con trai nào cũng xấu đâu.

11Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Thu Jun 30, 2011 8:50 pm

Admin

Admin
Admin

Thằng Hiếu nói đúng! Cũng có con Trai tốt chơ! Như tao đây này! 546
Mà Mít này! Mi nói không thik đứa mô nữa rứa thằng Khoa có quan hệ như thế nào với mi! Bạn bè chắc? 1245

https://93ntp.forumvi.com

12Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Thu Jun 30, 2011 9:13 pm

thuytien290596

thuytien290596
Tiểu học
Tiểu học

thằng phụng bom dễ sợ.
mi bỏ mấy con rùi mà nói tốt ak
tốt dễ sợ hey 8 8 8 2 2 2

13Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Thu Jun 30, 2011 9:15 pm

Admin

Admin
Admin

thuytien010596 đã viết:thằng phụng bom dễ sợ.
mi bỏ mấy con rùi mà nói tốt ak
tốt dễ sợ hey 8 8 8 2 2 2
Oan cho tao quá 21 toàn bị tụi nó đá chứ bỏ được ai đâu 101 !

14Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Thu Jun 30, 2011 9:18 pm

thuytien290596

thuytien290596
Tiểu học
Tiểu học

tk nổ. nhã mua chuộc mi mấy mà mi làm việc cho hắn tận tình rá????
( sr Nhã trước hey ^^!) 14 14 12 12 12 12

15Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Thu Jun 30, 2011 9:38 pm

Developer

Developer
Admin

nó học theo tao chém gió vs quăng tạ đấy, chứ có nổ giống con Nhã mô 4

http://onlybigbang.wordpress.com

16Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Thu Jun 30, 2011 9:41 pm

thuytien290596

thuytien290596
Tiểu học
Tiểu học

té rứa ak?
t lại nghĩ khác. hên xui. 9 9 9 9

17Yêu làm chi cho khổ hả bây? Empty Re: Yêu làm chi cho khổ hả bây? Fri Jul 01, 2011 1:58 pm

Admin

Admin
Admin

Oan ghê! Tao có bảo được ai bao giờ đâu! toàn tụi hắn bỏ tao! 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512 4512

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]